LimeSurvey Develop - en to ta_IN translation catalogue (136 entries)

en: %s duplicate records removed
ta_IN: %s பிரதிகள் பதிவுகள் நீக்கப்பட்டது

en: %s response lines in your file.
ta_IN: உங்கள் கோப்பில் %s பதில் வரிகள்.

en: %s responses cannot be inserted or updated.
ta_IN: %s பதில்களை சேர்க்கப்பட அல்லது புதுப்பிக்கப்பட முடியாது

en: %s responses were inserted.
ta_IN: %s பதில்களை சேர்க்கப்பட்டது.

en: %s responses were updated.
ta_IN: %s பதில்களை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: A template with that name already exists.
ta_IN: அந்த பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு டெம்ப்ளேட் உள்ளது.

en: Absolute value
ta_IN: தனிமதிப்பு

en: Accelerator keys for list items
ta_IN: பட்டியல் பொருட்கள் விரைவூக்கியான விசைகள்

en: Access
ta_IN: அணுகல்

en: Access denied
ta_IN: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Access denied!
ta_IN: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது!

en: Action
ta_IN: செயல்

en: Action to perform when time limit is up
ta_IN: கால இருக்கும் போது செய்ய நடவடிக்கை

en: Actions
ta_IN: செயல்கள்

en: Activate
ta_IN: செயல்படுத்து

en: Add
ta_IN: சேர்

en: After the answer options a cell does give some information.
ta_IN: பதில் விருப்பங்கள் பிறகு ஒரு செல் சில தகவல்களை கொடுக்கும்.

en: All emails were sent.
ta_IN: அனைத்து மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்பட்டன.

en: Armenian
ta_IN: ஆர்மீனியன்

en: Back
ta_IN: பின் பக்க

en: Cancel
ta_IN: ரத்து

en: Choose one of the following answers
ta_IN: பின்வரும் பதில்களில் ஒன்றினை தேர்வு செய்க

en: Choose the file to upload:
ta_IN: பதிவேற்றுவதற்கு கோப்பு தேர்வு

en: Choose token fields:
ta_IN: டோக்கன் துறைகள் தேர்வு:

en: Choose when user can add a comment
ta_IN: பயனர் ஒரு கருத்துரை சேர்க்க முடியும் போது தேர்வு

en: Choose your language
ta_IN: உங்கள் மொழியை தேர்வு செய்யவும்

en: Clear
ta_IN: அழி

en: Click here to use ComfortUpdate or to download it.
ta_IN: ComfortUpdate பயன்படுத்த அல்லது அதை பதிவிறக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்.

en: Comment only when you choose an answer.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பதில் தேர்ந்தெடுக்கவும் மட்டுமே கருத்துரை.

en: Comment only when you don't choose an answer.
ta_IN: நீங்கள் ஒரு பதில் தேர்வு செய்யாமல் மட்டுமே போது கருத்துரை.

en: Condition
ta_IN: நிபந்தனை

en: Configure
ta_IN: கட்டமைக்கவும்

en: Confirmation email subject
ta_IN: உறுதிப்படுத்தல் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Continue?
ta_IN: தொடர்

en: Corrected time:
ta_IN: சரிசெய்யப்பட்ட  நேரம்:

en: DB backup created:
ta_IN: தரவுத்தள காப்பு உருவாக்கப்பட்ட நாள்:

en: Dari
ta_IN: தாரி

en: Database creation
ta_IN: டேட்டாபேஸ் உருவாக்கம்

en: Date entered is invalid!
ta_IN: உள்ளிட்ட தேதி தவறானது!

en: Deactivate
ta_IN: செயலற்றதாக்கு

en: Default attribute name:
ta_IN: இயல்புநிலை பண்பு பெயர்:

en: Delete this attribute:
ta_IN: இந்த பண்பு நீக்கு:

en: Description
ta_IN: விளக்கம்

en: Download this file
ta_IN: இந்தக் கோப்பைப் பதிவிறக்க

en: Each answer may only be a number.
ta_IN: ஒவ்வொரு பதில் எண் மட்டுமே இருக்கலாம்.

en: Edit
ta_IN: திருத்து

en: Edit user permissions for user %s
ta_IN: பயனர் அனுமதிகள் %s பயனருக்கு திருத்து

en: Error
ta_IN: பிழை

en: Error while updating template permissions.
ta_IN: பிழை வார்ப்புரு அனுமதிகள் மேம்படுத்தும் போது.

en: Exit and clear survey
ta_IN: வெளியேறி ஆய்வு அழிக்க

en: Female
ta_IN: பெண்

en: File seems empty or has only one line
ta_IN: கோப்பு காலியாக இருக்கிறது அல்லது ஒரே ஒரு வரி உள்ளது

en: Fula
ta_IN: புலா

en: Georgian
ta_IN: ஜோர்ஜிய

en: Gujarati
ta_IN: குஜராத்தி

en: How many roads must a man walk down?
ta_IN: ஒரு மனிதன் எத்தனை சாலைகள் நடந்து செல்ல வேண்டும்?

en: Import failed: Forced import was requested but the input file doesn't contain enough columns to fill the survey.
ta_IN: இறக்குமதி தோல்வி: கட்டாயம் இறக்குமதி கோரிய ஆனால் உள்ளீடு கோப்பு ஆய்வு நிரப்ப போதுமான பத்திகள் இல்லை.

en: Import failed: No answers could be mapped.
ta_IN: இறக்குமதி தோல்வி: ஒப்பிடப்படுகிறது பதில் இல்லை

en: Import responses
ta_IN: பதில்களை இறக்குமதி

en: Incremental
ta_IN: கூடும் முறை

en: Inserting the label set failed.
ta_IN: லேபிள் தொகுப்பிணை அமைக்கும் முயற்சி  தோல்வியடைந்தது.

en: Invalid email address.
ta_IN: செல்லாத மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Invitation email subject
ta_IN: அழைப்பிதழ் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Kinyarwanda
ta_IN: கின்யர்வண்டா

en: Load unfinished survey
ta_IN: முடிக்கப்படாத ஆய்வு ஏற்ற

en: Main Admin Screen
ta_IN: முதன்மை நிர்வாகம் திரை

en: Male
ta_IN: ஆண்

en: Mandatory field:
ta_IN: தேவையான புலம்:

en: Map zoom level
ta_IN: வரைபடம் அளவு நிலை

en: Marathi
ta_IN: மராத்தி

en: Minimum memory available
ta_IN: குறைந்தபட்ச நினைவகம் கிடைக்க

en: Next
ta_IN: அடுத்தது

en: Next choice
ta_IN: அடுத்த தேர்வு

en: No
ta_IN: இல்லை

en: No response lines in your file.
ta_IN: உங்கள் கோப்பில் பதில் வரிகள் இல்லை.

en: Not Selected
ta_IN: தேர்வாகவில்லை

en: One
ta_IN: ஒன்று

en: Only an integer value may be entered in this field.
ta_IN: ஒரே ஒரு முழு எண் மதிப்பை இந்த துறையில் உள்ளிட வேண்டும்.

en: Only answer the following question if:
ta_IN: பின்வரும் கேள்விக்கு பதில் என்றால் மட்டுமே:

en: Only integer values may be entered in these fields.
ta_IN: முழு மதிப்புகள் மட்டுமே இந்த துறைகளில் உள்ளிட வேண்டும்.

en: Only numbers may be entered in these fields.
ta_IN: இந்த துறைகள் எண்கள் மட்டுமே உள்ளிட.

en: Optional
ta_IN: கட்டாயமில்லை

en: Pashto
ta_IN: பாஷ்டோ

en: Please check the matching combinations.
ta_IN: பொருத்தம் சேர்க்கைகள் சரிபார்க்கவும்.

en: Please choose
ta_IN: தெரிவு செய்க

en: Please choose...
ta_IN: தெரிவு செய்க ...

en: Please enter only numbers.
ta_IN: தயவு செய்து எண்களை மட்டுமே உள்ளிடவும்.

en: Please fill in %s answers
ta_IN: %s பதில்கள் பூர்த்தி செய்து

en: Please fill in at least %s answers
ta_IN: தயவு செய்து குறைந்தது %s பதில்களை நிரப்ப

en: Please fill in at least one answer
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு பதிலை பூர்த்தி செய்து

en: Please fill in at most %s answers
ta_IN: தயவு செய்து %s அதிக பதில்களை நிரப்ப

en: Please fill in at most one answer
ta_IN: அதிக ஒரு பதில் நிரப்பவும்

en: Please select an answer for each combination.
ta_IN: தயவு செய்து ஒவ்வொரு பொருத்த சேர்க்கைக்காக பதிலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Plugin
ta_IN: சொருகி

en: Plugins
ta_IN: செருகுநிரல்கள்

en: Present subquestions/answer options in random order
ta_IN: தற்போதுள்ள உப கேள்வி/பதில் விருப்பங்களை சீரற்ற வரிசையில் காட்டவும்

en: Previous answer fields
ta_IN: முந்தைய பதில் துறைகள்

en: Question help
ta_IN: கேள்வி உதவி

en: Question is removed from target (result is ignored).
ta_IN: கேள்வி இலக்கு (விளைவாக புறக்கணிக்கப்படுகிறது) இருந்து நீக்கப்பட்டது.

en: Quick-add subquestion or answer items
ta_IN: விரைவு சேர்க்க துணை கேள்வி பதில் உருப்படிகளை

en: Random order
ta_IN: சீரற்ற வரிசை

en: Registration email subject
ta_IN: பதிவு மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Reminder email subject
ta_IN: நினைவூட்டல் மின்னஞ்சல் பொருள்

en: Remove
ta_IN: நீக்கு

en: Reset start/end date/time?
ta_IN: துவக்கம் / முடிவு நாள் / நேரம் மீட்டமை?

en: Resume later
ta_IN: பின்னர் தொடங்கு

en: Serbian (Cyrillic)
ta_IN: செர்பியன் (சிரிலிக்)

en: Serbian (Latin)
ta_IN: செர்பியன் (லத்தீன்)

en: Set this to the IP/net location of your database server. In most cases "localhost" will work. You can force Unix socket with complete socket path.
ta_IN: உங்கள் தரவுத்தள சர்வர் ஐபி / வலை இடம் என அமைக்கவும். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் "localhost" வேலை செய்யும். நீங்கள் முழு சாக்கெட் பாதை யூனிக்ஸ் சாக்கெட் கட்டாயப்படுத்தலாம்.

en: Settings for plugin %s
ta_IN: %s சொருகி அமைப்புகள்

en: Show next...
ta_IN: அடுத்ததை காட்டு

en: Some text in this answer
ta_IN: இந்த பதில் சில உரை

en: Sorry, but this question has no responses yet so a graph cannot be shown.
ta_IN: மன்னிக்கவும், ஆனால் இந்த கேள்விக்கு எந்த பதில்களும் இல்லை, ஆகையால்  வரைபடம் காட்ட முடியாது.

en: Starting in 2.05, variable names should only contain letters and numbers; and may not start with a number. This variable name is deprecated.
ta_IN: 2.05 இல் தொடங்கி, வேரியபில்களின் பெயரையும் மட்டுமே எழுத்துக்கள் மற்றும் எண்கள் கொண்டிருக்க வேண்டும்; மற்றும் பல தொடங்க முடியாது. இந்த வேரியபில் பெயரை நீக்கப்பட்டது.

en: Submit
ta_IN: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Submitted
ta_IN: சமர்ப்பிக்கப்பட்டது

en: The fonts file %s was not found in <limesurvey root folder>/fonts directory. Please, see the txt file for your language in fonts directory to generate the charts.
ta_IN: எழுத்துருக்கள் %s <limesurvey root folder> / fonts அடைவு காணவில்லை தாக்கல். , வரைபடங்கள் உருவாக்க எழுத்துருக்கள் அடைவு உங்கள் மொழியில் txt கோப்பு பார்க்கவும்.

en: There are no participants to be exported.
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்யப்படும் பங்கேற்பாளர்கள் இல்லை.

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
ta_IN: இந்த ஆய்வில் {NUMBEROFQUESTIONS} கேள்விகளை உள்ளன.

en: There is 1 question in this survey
ta_IN: இந்த ஆய்வில் 1 கேள்வி உள்ளது

en: This question is mandatory
ta_IN: இந்த கேள்விக்கு கட்டாயமாகும் பதில் கொடுங்கள்

en: Three
ta_IN: மூன்று

en: Too low
ta_IN: மிக குறைந்த

en: Two
ta_IN: இரண்டு

en: Unlimited
ta_IN: எண்ணற்ற

en: User ID
ta_IN: பயனர் ஐடி

en: Version
ta_IN: பதிப்பு

en: Warning! Admin bounce email was not saved because it was not valid.
ta_IN: எச்சரிக்கை! செல்லாத நிர்வாகம் பவுன்ஸ் மின்னஞ்சல்  என்பதால் அது சேமிக்கப்படவில்லை

en: Warning! Bounce email was not updated because it was not valid.
ta_IN: எச்சரிக்கை! செல்லாத பவுன்ஸ் மின்னஞ்சல் என்பதால் மேம்படுத்தப்படவில்லை

en: Warning! Notification email was not updated because it was not valid.
ta_IN: எச்சரிக்கை! செல்லாத அறிவிப்பு மின்னஞ்சல் என்பதால் மேம்படுத்தப்படவில்லை

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
ta_IN: எச்சரிக்கை: நீங்கள் இன்னும் இயல்புநிலை கடவுச்சொல்லை ('password') பயன்படுத்தி வருகின்றனர். மீண்டும் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மற்றும் மறு புகுபதிவு மாற்ற தயவு செய்து.

en: Yes
ta_IN: ஆம்

en: You did not answer to the security question.
ta_IN: நீங்கள் பாதுகாப்பு கேள்விக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

en: Zoom level
ta_IN: அளவு நிலை

en: Zulu
ta_IN: ஜுலூ

en: or
ta_IN: அல்லது
